Sinh Viên Đồng Tháp - Đại Học Cần Thơ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với Forum của Liên chi hội Sinh viên Đồng Tháp tại Đại học Cần Thơ

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Similar topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Lời chúc tết của Bch CHSV Lấp Vò !

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

soi den

soi den
Vip Vip
Vip Vip

Mến chào các bạn hội viên!
Lại một năm nữa đã sắp sửa trôi qua, tôi đã bắt đầu cảm nhận được hơi lành lạnh của mùa xuân, một nhịp độ rộn ràng hơn của cuộc sống vào những ngày giao mùa, các bạn thân mến, cuộc sống đó, thời gian đó trôi qua ngỡ như chậm rãi lắm, nhưng cuộc dời là vậy, thời gian trôi qua như một con thác đổ, tàn nhẫn và vô tình thưa các bạn! khi trôi qua rồi, nó không bao giờ, và mãi mãi không bao giờ quay trở lại, đối với bản thân tôi, 12 năm phổ thông trôi qua trong tích tắc thì 4 năm đại học có là bao?!
Hãy là chính bạn, hãy học tập hết sức, vui chơi hết mình, vì một tương lai tốt đẹp hơn, và không bao giờ hối tiếc với những gì trải qua trong thời sinh viên các bạn nhé, hãy đóng góp cho diễn đàn vì thế hệ đàn em mai sau.
" Xuân đương tới nghĩa là xuân đương qua- xuân còn non nghĩa là xuân sẽ già- mà xuân hết nghĩa là tôi cũng mất- lòng tôi rộng nhưng lượng trời cứ chật- không cho dài thời trẻ của nhân gian..."
Nhân dịp năm mới , thay mặt BCHCHSV Lấp Vò, tôi xin chúc các bạn và gia đình năm mới đạt nhiều thắng lợi mới , tràn ngập may mắn và thành công.
BCHCHSV Lấp Vò

http://lapvo-lonely.co.cc

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]