Sinh Viên Đồng Tháp - Đại Học Cần Thơ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với Forum của Liên chi hội Sinh viên Đồng Tháp tại Đại học Cần Thơ

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

tìm hiễu

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tìm hiễu Empty tìm hiễu Thu 27 May 2010, 3:28 pm

zuizui

Không đao
Không đao

Mình là sinh viên thuộc chi hội Tân Hồng mới đăng kí tham gia là thành viên của diễn đàn nên còn vấn đề chưa rõ lắm,
vì vậy rất muốn các bạn nói rõ hơn về diễn đàn để mình được hiểu rõ hơn.
Chúc diễn đàn của chúng ta ngày càng có nhiều thành viên và hoạt động mạnh mẽ
tìm hiễu 144135 tìm hiễu Icon_basketball

2tìm hiễu Empty Re: tìm hiễu Fri 28 May 2010, 11:18 am

lmtuan04

lmtuan04
Hai đao
Hai đao

Chào mừng thành viên mới "zuizui", mình cũng là một thành viên của diễn đàn, mình đã ra trường và đang đi làm, tuy tham gia chưa được bao lâu nhưng mình xem diễn đàn là nơi mình có thể theo dõi thông tin của Liên chi hội SV Đồng Tháp, là nơi chia sẽ những điều mình hiểu và biết về Công tác Hội, những kinh nghiệm sống cũng như những kiến thức mà mình biết.
Bên cạnh đó mình cũng học hỏi những điều bổ ích mà các bạn khác chia sẽ. Bạn hãy dạo qua các mục của diễn đàn, tìm hiểu những thông tin bạn cần, những điều bạn chưa rõ hãy lập ra 1 topic, mọc người sẽ giải đáp thắc mắc cho bạn.
Website của Liên chi hội sinh viên Đồng Tháp, Website của sinh viên Đồng Tháp và những người yêu mến con người và quê hương Đồng Tháp, các bạn sinh viên - thành viên hãy cũng nhau duy trì và phát triển website nhé.
Chúc bạn vui vẻ và học tập - rèn luyện thật tốt

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]