Sinh Viên Đồng Tháp - Đại Học Cần Thơ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với Forum của Liên chi hội Sinh viên Đồng Tháp tại Đại học Cần Thơ

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

GIAO LƯU

bisson
huynhngoctin
thuanloi
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1GIAO LƯU Empty GIAO LƯU Wed 25 Nov 2009, 5:02 pm

thuanloi

Không đao
Không đao

Mình ở Tam Nông, nhưng học ở sài gòn. mình có thể làm quen với các bạn ở ko?

2GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Thu 26 Nov 2009, 10:35 am

huynhngoctin

Administrator
Administrator

Dx nhiên được, nhưng phải giới thiệu 1 tí về bản thân đi chứ !

3GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Thu 26 Nov 2009, 1:12 pm

bisson

bisson
Vip
Vip

xin tu goi thieu, dan Tam Nong chinh goc luon na!

4GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Thu 26 Nov 2009, 3:54 pm

thuanloi

Không đao
Không đao

Mình tên là Lỹ, ra trường từ năm 2007. Mình ở An Long.
Bạn giới thiệu về bạn cho mình biết đi.

5GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Fri 27 Nov 2009, 9:26 am

huynhngoctin

Administrator
Administrator

Mình tên Tín. Ra trường 2008 xin được phép gọi bạn là " anh", quê ở Nha Mân, Châu Thành, Đồng Tháp ! Ủa, sao Lỹ lấy nickname lạ vậ

6GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Fri 27 Nov 2009, 11:57 am

thuanloi

Không đao
Không đao

Vì anh thích cái nick đó, a mong muốn công việc của a được như thế. anh nghe nói ở Cần Thơ có nhiều người quê Đồng Tháp học lắm mà, sao mà lên mạng ít thế. E có biết nguyên nhân ko?

7GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Sat 28 Nov 2009, 8:26 am

Micheal hoan

Micheal hoan
Moderator
Moderator

Cảm ơn Lỹ đã quan tâm và chia sẻ diễn đàn của sinh viên Đồng Tháp.hy vọng bạn luôn là thành viên tích cực của diễn đàn và nhân rộng ra các sinh viên khác cùng tham gia diễn đàn.Để diễn đàn trở thành một nhôi nhà chung cho tất cả SV ở Đồng Tháp học xa nhà cảm thấy gần nhau hơn. GIAO LƯU Lol GIAO LƯU Lol GIAO LƯU 234975

8GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Sat 28 Nov 2009, 12:15 pm

thuanloi

Không đao
Không đao

diễn đàn sao ít người quá.

9GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Sat 28 Nov 2009, 11:28 pm

bisson

bisson
Vip
Vip

Vì diễn đàn đi vào hoạt động chưa lâu, mong nhận được sự tham gia và giao lưu cùng các bạn gần xa!
Mình xin không giới thiệu nhiều về bản thân! nhưng bạn sẽ thường gặp mình trên mục "Lời hay ý đẹp", để cuộc sống này là một bức tranh nhiều màu sắc, để tâm hồn ta mở rộng và đến với nhau không giới hạn... hãy đọc hãy lắng nghe nhau và hãy cảm nhận nhau bằng trái tim... tình bạn không biên giới... tình yêu ở quanh ta!

10GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Wed 02 Dec 2009, 2:21 pm

thuanloi

Không đao
Không đao

Nghe nói ở sg có thành lập HDH Tam Nông, vậy những bạn nào có bạn quê Tam Nông học ở sg thì nói tên và sdt cho mình, để mình liên lạc với người lập nhóm.

11GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Sat 02 Jan 2010, 1:31 pm

nguyenhieunghia123

Không đao
Không đao

Mình tên Nguy?n Hi?u Ngh?a, c?u sinh viên tr??ng ??i h?c ??ng Tháp. mình r?t vui khi th?y tr??ng ?H ngày càng hoàn thi?n h?n. Hi?n ?ang h?c cao h?c - tuy không có nhi?u h?i gian lên m?ng, nh?ng v?n r?t quan tâm ??n tr??ng nhà. Hi v?ng s? ???c ti?p xúc trao ??i v?i các b?n sinh viên nhi?n h?n. Liên h? v?i mình qua ??a ch? email: [You must be registered and logged in to see this link.].

12GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Tue 05 Jan 2010, 11:02 pm

ptnam11

ptnam11
Administrator
Administrator

mình rất vui khi thấy mọi người Đồng Tháp chúng ta gần nhau hơn. Và diễn đàn này sẽ là cầu nối để chúng ta trao đổi.

http://sites.google.com/site/namanh220707/

13GIAO LƯU Empty Re: GIAO LƯU Sun 27 Mar 2011, 1:45 pm

Assassin King

Không đao
Không đao

xin chào mọi người. mình ở lai vung nhưng mình học ở tp mình muốn làm quen với các bạn để có thể giao lưu.mình rất muốn có nhiều người bạn cùng trao đổi.minh rất muốn làm quen với các bạn.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]