Sinh Viên Đồng Tháp - Đại Học Cần Thơ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với Forum của Liên chi hội Sinh viên Đồng Tháp tại Đại học Cần Thơ

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

songtoan1991

songtoan1991
Bốn đao
Bốn đao

Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!!

Lời cầu hôn chân thành nhất: Chúng mình hợp pháp hóa tình cảm đi em! Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! Icon_question

Lời cầu hôn hiếu kỳ nhất: Anh không hiểu tại sao người ta phải làm đám cưới? Chi bằng chúng mình bắt chước họ xem sao! Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! Icon_rolleyes

Lời cầu hôn mộc mạc nhất: Em có muốn anh trở thành một “nhu yếu phẩm” không thể thiếu trong nhà của em không? Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! Icon_wink

Lời cầu hôn dễ chịu nhất: Em biết không? Thích là yêu một thứ gì đó nhàn
nhạt, còn yêu là thích một điều gì đó rất sâu xa. Anh không muốn phải
đưa em về nhà rồi lại về nhà một mình, anh muốn hai ta cùng về nhà của
chúng mình. Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! Icon_silent

Lời cầu hôn thử thách nhất: Em có muốn làm vợ anh không? Nếu muốn xin đứng yên rồi giơ cao hai tay, nếu không hãy đứng yên rồi kiễng cả hai chân. Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! Icon_bounce

Lời cầu hôn thẳng thắn nhất: Anh đang thiếu một người cai quản bản thân. Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! 144135

Lời cầu hôn nhẫn nại nhất: Em muốn làm vợ anh kiếp này hay tới kiếp sau?

Lời cầu hôn vì sức khỏe nhất: Nếu năm nay em không lấy anh, sang năm ắt anh sẽ mắc chứng khủng hoảng tinh thần. Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! Icon_sad

Lời cầu hôn cảnh tỉnh nhất: Xin em kết thúc phận đào hoa của anh ngay tức khắc đi nào.

Lời cầu hôn đáng yêu nhất: Anh xin đầu hàng rồi! Chỉ cần mỗi ngày được ăn cơm do em nấu mà thôi.

Lời cầu hôn pó tay nhất: Em có muốn khi chết đi sẽ có tên trong gia phả nhà anh không?

Lời cầu hôn ....sát khí nhất: (Dẫn nàng lên sân thượng khách sạn cao tầng,
và cùng ngắm sao ban công..., rồi túm chặt 2 vai nàng thổ lộ) Em muốn
làm vợ anh hay muốn làm siêu nhân? Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! Icon_twisted
sưu tầm

phong caca

phong caca
Bốn đao
Bốn đao

rất hay!!! chúc em thành công với những lời cầu hôn của mình nhe! Còn anh thì có cách khác he he he Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! 25801 Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! 25801 Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại..!! 25801

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]