Sinh Viên Đồng Tháp - Đại Học Cần Thơ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với Forum của Liên chi hội Sinh viên Đồng Tháp tại Đại học Cần Thơ

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Similar topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Đại hội CHSV Châu Sa thành công tốt đẹp; Chi hội chào đón 5BCH mới!

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hang

Một đao
Một đao

Đại hội CHSV Châu Sa thành công tốt đẹp; Chi hội chào đón 5BCH mới! Icon_razz Các vị khách mời và các bạn hội viên thân mến, tuy có nhiều thiếu sót trong công tác tổ chức nhưng Đại hội của chi hội Châu Sa chúng ta đã thành công tốt đẹp! Nếu có gì sơ xuất xin các bạn vui lòng bỏ qua! Số lượng hội viên tham gia Đại hội năm nay có cải thiện nhiều so với năm ngoái, đó là một điều rất đáng mừng, nhưng số lượng hội viên mà chúng ta cần đạt được không phải dừng lại ở đó! BCH cũ mong muốn và gửi gấm đến BCH mới phải làm sao để chi hội mình phát triển mạnh mẽ hơn nữa đi lên cùng với Liên chi Đồng Tháp!
BCH cũ mong BCH mới phải tương trợ và chia sẽ công việc cho nhau! Các em phải làm việc trên tinh thần là : Chúng ta làm việc vì đó là công việc chúng ta thích, vì chi hội sinh viên Châu Sa, làm việc không phân biệt chức vụ và quyền hạn, trên tinh thần tự nguyện chứ không vì một lợi ích nào khác! Chúc các em hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của mình! BCH cũ sẽ luôn sẵn sàng chia sẽ và giúp đỡ khi các em gặp khó khăn! Đại hội CHSV Châu Sa thành công tốt đẹp; Chi hội chào đón 5BCH mới! 144135

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]