Sinh Viên Đồng Tháp - Đại Học Cần Thơ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với Forum của Liên chi hội Sinh viên Đồng Tháp tại Đại học Cần Thơ

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN...

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Empty HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Wed 23 Sep 2009, 4:21 pm

Ngoisaonho

Không đao
Không đao

1. Nếu một nụ hôn là một giọt mưa ...Tôi sẽ tặng bạn một cơn mưa Nếu một nụ cười là nước ... Tôi sẽ tặng bạn đại dương. HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Star3

2. Tôi viết tên bạn lên mảnh giấy, nhưng sau một tai nạn tôi đã đánh mất nó. Tôi viết tên bạn lên bàn tay, nhưng sau một thời gian nó đã phai mờ. Tôi viết tên bạn trên cát, nhưng gió đã thổi nó đi. Nhưng khi tôi viết tên bạn trong trái tim tôi, nó vẫn luôn luôn và mãi mãi không phai mờ. HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Herz

3. Yêu là chết mà như đang sống, Là đau đớn tột cùng trong hạnh phúc mong manh. Yêu là chấp nhận 1+1=1. Thế mà nhân loại vẫn cắm đầu YÊU (?!) HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... 628832

4. Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác. Bạn có thể bị tổn thương nếu yêu một người một cách say đắm, nhưng nó là phương pháp duy nhất khiến con người bạn trở nên toàn diện. Đừng che giấu tình yêu và sự dịu dàng của mình cho đến khi bạn lìa đời. HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Icon_sunny Hãy làm cuộc đời bạn tràn đầy sự ngọt ngào. Hãy nói những lời nói thân thương khi bạn còn nghe được và khi tim bạn còn rung động.

5. Khi bạn chỉa tay vào người khác, thì những ngón tay còn lại đang chỉa thẳng vào chính mình. Hãy tự xét bản thân mình trước khi nói về người khác.

6. Sao cứ phải khóc khi nước mắt không làm tan đi muộn phiền HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Icon_redface ? Sao cứ phải ghét khi tình yêu thương còn chưa đủ? Sao cứ phải buồn khi quanh ta luôn có niềm vui? Sao cứ phải cố quên khi nỗi nhớ đã đong đầy? Sao cứ phải nhìn lại khi phía trước luôn có mặt trời HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Icon_flower ? Sao cứ phải tránh nhau khi bước chân luôn tìm về nhau? Sao cứ phải xa nhau khi hai trái tim là của nhau? Sao cứ phải tay trong tay để thấy bên mình không còn cô đơn? Sao phải đợi 1 nụ cười mới trở nên thật xinh tươi HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Icon_geek ? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn yêu thương !!! ^^

7. Anh luôn hỏi em chọn ai? Cuộc sống của em hay là chính anh? Em trả lời rằng em chọn cuộc sống của em.Anh bỏ đi mà không hề hay biết rằng anh chính là cuộc sống của em... HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... 978558

8. Yêu một người là chấp nhận bước đi khi người ấy ko cần mình nữa..:.♥️.:.Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác..:.♥️.:..Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng Tình yêu của mình đã chấm dứt để cho người ấy ko phải bận tâm suy nghĩ..:.♥️.:..Và yêu một người là chấp nhận thay thế những giọt nước mắt bằng tất cả nụ cười của mình cho dù con tim mình có đau đến bao nhiêu.... HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Icon_question

9. Có một vài thứ mà bạn rất thích nghe nhưng sẽ không bao giờ được nghe từ người mà bạn muốn nghe, nhưng nếu có cơ hội, hãy lắng nghe chúng từ người nói với bạn bằng cả trái tim.
HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... 144135

2HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Empty Re: HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Sat 21 Nov 2009, 9:28 am

phong caca

phong caca
Bốn đao
Bốn đao

Buồn we'''!!! có bài nào dzui dzui hok??? Tui đang yêu mà đọc mấy bài này xong muốn nghĩ yêu luôn
HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... 947174

3HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Empty Re: HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Sat 21 Nov 2009, 12:31 pm

Micheal hoan

Micheal hoan
Moderator
Moderator

trong quá trình chèo láy chiếc thuyền để tìm kiếm một nửa của mình,khi đọc bài cảm nhận này là muốn dừng lại mọi hành trình sắp tới vậy.có lẽ nào tình yêu nó có một sức mãnh huyền bí vậy cao?HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... ImageView HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Kopfschuettel

4HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Empty Re: HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Sat 21 Nov 2009, 12:35 pm

phong caca

phong caca
Bốn đao
Bốn đao

hem bit nua! người ta gọi là power love ấy mà. HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... 628832 HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... 628832 HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... 628832

5HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Empty Re: HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Sat 21 Nov 2009, 12:50 pm

Micheal hoan

Micheal hoan
Moderator
Moderator

Lần sao có đưa lên nhớ đưa những câu chuyện vui cười tý nhe,HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... ImageView

6HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Empty Re: HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Tue 24 Nov 2009, 8:55 pm

Ngoisaonho

Không đao
Không đao

Có lẽ lúc này tâm trạng bạn đang vui nên những lời thế này có vẻ bi quan lăm phải ko?
Bạn đã cảm nhận kĩ chưa? Một lúc nào đó bạn sẽ hiểu và thấy nó đúng thôi.
Mình nghĩ đọc xong bài này các bạn sẽ yêu cuộc sống này hơn, trân trọng tình yêu của mình hơn đấy chứ! Thử 1 lần nữa bạn nhé!

7HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Empty Re: HÃY NGHE và ... CẢM NHẬN... Sun 29 Nov 2009, 5:05 pm

soi den

soi den
Vip Vip
Vip Vip

"Lấp Vò ngồi nhớ Châu Sa
Một người mong nhớ thiết tha một người
Trách tôi hay phải trách trời
Nhân gian ai hiểu cuộc đời tương tư
Lần đầu khi mới gặp người
Tim tôi say đắm nụ cười của em
Trời ơi tôi muốn làm quen
Nhưng sao đầu óc rối ren lên này!
Phía sau như có bàn tay
Vô tình giữ lại, bó tay-đừng hòng!"

Thơ giở , dùng để chia sẻ tâm tư với các bạn. Mong các anh chị và các bạn thông cảm, đừng chê!

http://lapvo-lonely.co.cc

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]