Sinh Viên Đồng Tháp - Đại Học Cần Thơ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với Forum của Liên chi hội Sinh viên Đồng Tháp tại Đại học Cần Thơ

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Tác hại của Tiếng Việt không dấu

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Micheal hoan

Micheal hoan
Moderator
Moderator

Tác hại của Tiếng Việt không dấu Icon_sad Mình có một đ0ạn văn rất thú vị mong các bân xem thử có hay không:
Nói trước không được nghĩ bậy
: Tác hại của Tiếng Việt không dấu Icon_eek "Anh ơi em dang coi quan.Den ngay di anh,muon lam roi.A,tien the mua bao moi nhe,o nha toan the bao cu thoi.Ma thoi khong can mua bao dau,em vua mat kinh roi,khong nhin duoc nua anh oi,den ngay di,muon lam roi." Tác hại của Tiếng Việt không dấu Icon_rolleyes >>"Anh ơi em đang coi quán.Đến ngay đi anh,muộn lắm rồi.Anh,tiện thể mua báo mới luôn nhé,ở nhà toàn thể báo cũ thôi.Mà thôi không cần báo nữa đâu,em vừa mất kính rồi,không nhìn được nữa anh ơi,đến nhay đi anh,muộn lắm rồi". Tác hại của Tiếng Việt không dấu Affraid Tác hại của Tiếng Việt không dấu Affraid Tác hại của Tiếng Việt không dấu Affraid

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]